![Image](https://fht.psu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_3212.jpg)
วันพุธที่ 24 มกราคม 2567 คณะการบริการและการท่องเที่ยว นำโดย รศ.ดร. พรพิษณุ พรหมศิวะพัลลภ คณบดีคณะการบริการและการท่องเที่ยว พร้อมด้วยผู้บริหาร พบปะบุคลากรสายอำนวยการทุกสายงานในคณะ โดยโครงการดังกล่าวแบ่งเป็น 4 ครั้ง เพื่อให้บุคลากรสายอำนวยการทุกสายงานได้มีโอกาสแลกเปลี่ยนเรียนรู้ การรับฟังปัญหา อุปสรรค รวมถึงข้อเสนอแนะ จากผู้ปฏิบัติงานทุกส่วนงานในการทำงานที่ผ่านมา พร้อมรับประทานอาหารกลางวันร่วมกัน
โครงการครั้งนี้เป็นการพบปะครั้งที่ 1 มีผู้บริหารและบุคลากรสายอำนวยการเข้าร่วมรวมกว่า 20 คน ณ ห้องอาหาร เดอะ แคมปัส (The Campus) คณะการบริการและการท่องเที่ยว (อาคาร 2) มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต
![Image](https://fht.psu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_3209.jpg)
![Image](https://fht.psu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_3206.jpg)
![Image](https://fht.psu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_3211.jpg)