![Image](https://fht.psu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_2431.jpg)
วันพุธที่ 11 มกราคม 2567
คณะการบริการและการท่องเที่ยว จัดกิจกรรม “Advisers meet Advisees” เพื่อให้นักศึกษาในภาคการศึกษาที่ 2/2566 ได้พบปะอาจารย์ที่ปรึกษาเพื่อพูดคุยแลกเปลี่ยนถึงกิจกรรมตลอดภาคการศึกษา ที่ผ่านมาเพื่อเตรียมความพร้อมสำหรับการเรียนและการจัดกิจกรรมร่วมกันในภาคการศึกษาที่ 2/2566 ต่อไป ณ คณะการบริการและการท่องเที่ยว มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต
![Image](https://fht.psu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_2391.jpg)
![Image](https://fht.psu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_2389.jpg)
![Image](https://fht.psu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_2448.jpg)