![Image](https://fht.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_20230901_141514.jpg)
วันศุกร์ที่ 1 กันยายน 2566 อาจารย์ปฐวี อินทร์สุวรรณโณ และนักศึกษา สาขาการจัดการการบริการ คณะการบริการและการท่องเที่ยว จัดกิจกรรมเรียนรู้นอกสถานที่ ภายใต้รายวิชา HOUSEKEEPING OPERATIONS AND MANAGEMENT เพื่อศึกษาและเรียนรู้ด้านการจัดการแผนกแม่บ้านในสถานประกอบการจริง ณ Pullman Phuket Karon Beach Resort
![Image](https://fht.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_20230901_153300.jpg)
![Image](https://fht.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_20230901_150202.jpg)
![Image](https://fht.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_20230901_151127.jpg)