![Image](https://fht.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9609.jpg)
วันพุธที่ 9 สิงหาคม 2566 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรพิษณุ พรหมศิวะพัลลภ คณบดี คณะการบริการและการท่องเที่ยว พร้อมด้วย อาจารย์ Colin Gallagher ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์ และเจ้าหน้าที่ฝ่ายวิเทศสัมพันธ์ ร่วมต้อนรับนักศึกษาต่างชาติ ในวันปฐมนิเทศ โครงการจัดการสอนสำหรับนักศึกษาต่างชาติระยะสั้น ประจำภาคการศึกษาที่ 1/2566 ณ ห้อง Smart Class Room คณะการบริการและการท่องเที่ยวมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต
![Image](https://fht.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9549.jpg)
![Image](https://fht.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9544.jpg)
![Image](https://fht.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9519.jpg)